Dàn Lạnh Âm Trần Nối Ống Gió Điều Hòa Trung Tâm Panasonic S-28MM1E5A 9,600BTU
In stock
Mã SP:
S-28MM1E5A
- Loại 2 chiều, ga R410
- Áp suất tĩnh thấp
- Công suất làm lạnh / sưởi ấm: 9,600BTU / 10,900BTU
- Lưu lượng gió: 510/450/390m3/phút
- Độ ồn: 30/29/27dBA
- Kích thước: 200x750x640mm
- Khối lượng: 19kg
Liên hệ có giá tốt
Dàn Lạnh Âm Trần Điều Hòa Trung Tâm Panasonic S-28MM1E5A 9,600BTU 2 Chiều
S-28MM1E5A là dàn lạnh âm trần nối ống gió áp suất tĩnh thấp thuộc hệ điều hòa trung tâm Panasonic loại M1. Công suất làm lạnh 9,600BTU và sưởi ấm 10,900BTU. Hình dáng nhỏ gọn chỉ 200mm giải pháp cho các khách sạn với độ cao trần hạn chế. Được trang bị lưới lọc chống nấm mốc có thể vệ sinh dễ dàng. Quý khách cần tư vấn về hệ thống hay báo giá bán buôn, báo giá lắp đặt hãy liên hệ 1900.4488.
1. Thông số kỹ thuật dàn lạnh âm trần điều hòa trung tâm S-28MM1E5A
Model S-28MM1E5A
Nguồn điện 1 pha, 220/230/240V, 50/60Hz
Công suất làm lạnh 2.8kW ~ 9,600BTU
Công suất sưởi ấm 3.2kW ~ 10,900BTU
Công suất điện làm lạnh /sưởi ấm 0.04/0.03kW
Dòng điện làm lạnh / sưởi ấm 0.30/0.27A
Động cơ quạt lồng sóc
Lưu lượng gió 510/450/390m3/h
Công suất quạt 0.05kW
Cột áp 15-30Pa
Độ ồn 30/29/27dBA
Kích thước 200x750x640mm
Ống kết nối lỏng / hơi Ø6.35mm/Ø12.7mm
Ống nước ngưng VP25
Khối lượng 19kg
2. Đặc điểm nổi bật của dàn lạnh âm trần nối ống gió trung tâm S-28MM1E5A
- Kích thước dàn lạnh siêu mỏng, chỉ 200mm. Động cơ quạt DC giảm đáng kể điện năng tiêu thụ. Giải pháp cho khách sạng với độ cao trần hạn chế. Được trang bị lưới lọc chống nấm mốc có thể vệ sinh dễ dàng;
dan-lanh-S-28MM1E5A-cao-200mm
Dàn lạnh âm trần nối ống gió trung tâm Panasonic S-28MM1E5A chỉ cao 200mm
- Bơm nước ngưng mạnh hơn với lực đẩy lớn, ống thoát nước ngưng có thể được nâng lên đến 653mm so với thân dàn lạnh này.