Điều Hòa Âm Trần Daikin FCFC50DVM/RZFC50DVM 18000BTU 1 Chiều Inverter
In stock
Mã SP:
FCFC50DVM/RZFC50DVM
Điều hòa cassette âm trần FCFC50DVM/RZFC50DVM 18000BTU 1 chiều Inverter
- Xuất xứ: Thái Lan
- Công nghệ: Inverter
- Điều khiển tùy chọn: BRC2E61/BRC7F635F9
- Loại máy: 1 chiều
- Công suất lạnh: 17.100 BTU/h
- Điện năng tiêu thụ: 1.57kW
- COP: 3.18W/W
- CSPF: 4.9Wh/Wh
- Loại Gas: R32
- Kích thước dàn lạnh: 256x840x840mm; dàn nóng: 595x845x300mm
- Trọng lượng dàn lạnh/dàn nóng: 19/34kg
- Độ ồn: 37/32/28dBA
- Độ ồn dàn nóng: 49 dB(A)
Liên hệ có giá tốt
1. Thông số kỹ thuật điều hòa cassette âm trần Daikin FCFC50DVM/RZFC50DVM 18000BTU 1 chiều Inverter
- Điện nguồn 1 pha, 220V, 50Hz