Điều Hòa Âm Trần Daikin FCF50CVM/RZF50CV2V 18000BTU 1 Chiều Inverter
In stock
Mã SP:
FCF50CVM/RZF50CV2V
- Xuất xứ: Thái Lan
- Công nghệ: Inverter
- Điều khiển tùy chọn: BRC1E63/BRC7M635F
- Loại máy: 1 chiều
- Công suất lạnh: 17.100 BTU/h
- Công suất tiêu thụ điện: 1.14kW
- COP: 4.39W/W
- CSPF: 6.60Wh/Wh
- Loại Gas: R32
- Kích thước dàn lạnh: 256x840x840mm; dàn nóng: 595x845x300mm
- Trọng lượng dàn lạnh/dàn nóng: 22/41kg
- Độ ồn dàn lạnh: 37/34.5/32/29.27.5 dB(A)
- Độ ồn dàn nóng: 48/44 dB(A)
Liên hệ có giá tốt
Điều hòa cassette âm trần FCF50CVM/RZF50CV2V 18000BTU 1 chiều Inverter
1. Thông số kỹ thuật điều hòa cassette âm trần Daikin FCF50CVM/RZF50CV2V
- Điện nguồn 1 pha, 220V, 50Hz
- Công suất 17,100BTU
- COP: 4.39W/W
- CSPF: 6.60Wh/Wh
* Dàn lạnh FCF50CVM
- Màu trắng sáng
- Lưu lượng gió: 23/21/18.5/16/13.5m3/phút
- Độ ồn 37/34.5/32/29.5/27.5dBA
- Kích thước 256x840x840mm
- Trọng lượng 22kg
- Dải hoạt động 14 đến 25oCWB
- Ống Lỏng / Hơi / xả Ø9.5mm/Ø15.9mm/VP25(I.D.Ø25xO.D.Ø32)mm