Dàn Lạnh Âm Trần Điều Hòa Multi Daikin FFA35RV1V 12,000BTU
In stock
Mã SP:
FFA35RV1V
Dàn lạnh âm trần điều hòa multi Daikin FFA35RV1V
♦ Công suất 12,000BTU
♦ Dùng cho cả hệ 1 và 2 chiều multi ga R32
♦ Điện 1 pha, 220-240V
♦ Kích thước FFA35 260(286*4)x575x575, cả thùng 379x687x674mm
♦ Trọng lượng (cả thùng) 17.5kg (20kg)
♦ Tốc độ gió 10m3/phút
♦ Độ ồn 36/28dBA
♦ Công độ âm thanh 49dBA
♦ Ống kết nối lỏng / hơi Ø6.4mm/Ø9.5mm
Giá bán lẻ: 9.831.000 ₫
Dàn lạnh cassette âm trần điều hòa multi Daikin FFA35RV1V 12,000BTU
1. Thông số kỹ thuật dàn lạnh âm trần điều hòa multi FFA35RV1V
♦ Công suất 3.5kW ~ 12,000BTU
♦ Điện 1 pha, 220-240V
♦ Tốc độ gió 10m3/phút
♦ Độ ồn 36/28dBA
♦ Công độ âm thanh 49dBA